MC88915TFN100
NXP Semiconductors / Freescale
ಚಿತ್ರವು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ನೋಡಿ.
ಉತ್ಪನ್ನ ಅವಲೋಕನ
ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ: MC88915TFN100
ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ IC DRIVER CLK PLL 100MHZ 28-PLCC
ಡೇಟಾಶೀಟ್ಗಳು:
ರೋಹ್ಸ್ ಸ್ಥಿತಿ ಲೀಡ್ / ರೋಹ್ಸ್ ಅನುವರ್ತನೆ ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ
ಸ್ಟಾಕ್ ಕಂಡಿಶನ್ 6094 pcs stock
ರಿಂದ ಶಿಪ್ ಹಾಂಗ್ ಕಾಂಗ್
ಸಾಗಣೆ ಮಾರ್ಗ DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 6094 pcs
ವಿನಂತಿ ಉಲ್ಲೇಖ
  • ಕ್ಯೂಟಿ:
ಪ್ರಮಾಣಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗುರಿ ಬೆಲೆಯು ನಮಗೆ ನೀಡಿ.
  • ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ
  • ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಸರು
  • ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಹೆಸರು
  • ಇ-ಮೇಲ್
  • ಸಂದೇಶ
MC88915TFN100 ನ ವಿವರಣೆಗಳು
ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ MC88915TFN100 ತಯಾರಕ NXP Semiconductors / Freescale
ಪ್ರಮಾಣ ಲಭ್ಯವಿದೆ 6094 pcs ಮಾಹಿತಿಯ ಕಾಗದ
ವೋಲ್ಟೇಜ್ - ಸರಬರಾಜು 4.75 V ~ 5.25 V ಮಾದರಿ Clock Driver, Fanout Distribution, Multiplexer
ಪೂರೈಕೆದಾರ ಸಾಧನ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ 28-PLCC (12.45x12.45) ಸರಣಿ -
ಅನುಪಾತ - ಇನ್ಪುಟ್: ಔಟ್ಪುಟ್ 3:8 ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ Tube
ಪ್ಯಾಕೇಜ್ / ಕೇಸ್ 28-LCC (J-Lead) ಪಿಎಲ್ಎಲ್ Yes
ಔಟ್ಪುಟ್ CMOS, TTL ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಉಷ್ಣಾಂಶ 0°C ~ 70°C
ಸರ್ಕ್ಯುಟ್ಸ್ ಸಂಖ್ಯೆ 1 ಆರೋಹಿಸುವಾಗ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ Surface Mount
ಇನ್ಪುಟ್ TTL ಆವರ್ತನ - ಗರಿಷ್ಠ 100MHz