MPS-032TSTP0
N/A
ಚಿತ್ರವು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ನೋಡಿ.
ಉತ್ಪನ್ನ ಅವಲೋಕನ
ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ: MPS-032TSTP0
ತಯಾರಕ / ಬ್ರಾಂಡ್: N/A
ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ SEN T-SLOT CYLINDER 32MM M8
ಡೇಟಾಶೀಟ್ಗಳು:
ಸ್ಟಾಕ್ ಕಂಡಿಶನ್ 303 pcs stock
ರಿಂದ ಶಿಪ್ ಹಾಂಗ್ ಕಾಂಗ್
ಸಾಗಣೆ ಮಾರ್ಗ DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 303 pcs
ಉಲ್ಲೇಖ ಬೆಲೆ (US ಡಾಲರ್ಗಳಲ್ಲಿ)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
ವಿನಂತಿ ಉಲ್ಲೇಖ
  • ಕ್ಯೂಟಿ:
ಪ್ರಮಾಣಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗುರಿ ಬೆಲೆಯು ನಮಗೆ ನೀಡಿ.
  • ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ
  • ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಸರು
  • ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಹೆಸರು
  • ಇ-ಮೇಲ್
  • ಸಂದೇಶ
MPS-032TSTP0 ನ ವಿವರಣೆಗಳು
ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ MPS-032TSTP0 ತಯಾರಕ N/A
ಪ್ರಮಾಣ ಲಭ್ಯವಿದೆ 303 pcs ಮಾಹಿತಿಯ ಕಾಗದ
ವೋಲ್ಟೇಜ್ - ಸರಬರಾಜು 15 V ~ 30 V ಮಾದರಿ Switch
ಮುಕ್ತಾಯ ಶೈಲಿ Cable with Connector ಸರಣಿ -
ಪ್ಯಾಕೇಜ್ / ಕೇಸ್ Cylinder ಔಟ್ಪುಟ್ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ Analog
ಇತರ ಹೆಸರುಗಳು 1045666
ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಉಷ್ಣಾಂಶ -20°C ~ 70°C