SC1206-R22
BelBel
Bel
ಚಿತ್ರವು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ನೋಡಿ.
ಉತ್ಪನ್ನ ಅವಲೋಕನ
ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ: SC1206-R22
ತಯಾರಕ / ಬ್ರಾಂಡ್: Bel
ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ FIXED IND 220NH 1.35A 140 MOHM
ಡೇಟಾಶೀಟ್ಗಳು: SC1206-R22.pdf
ರೋಹ್ಸ್ ಸ್ಥಿತಿ ಲೀಡ್ ಫ್ರೀ / ರೋಹ್ಸ್ ಕಾಂಪ್ಲಿಯೆಂಟ್
ಸ್ಟಾಕ್ ಕಂಡಿಶನ್ 302549 pcs stock
ರಿಂದ ಶಿಪ್ ಹಾಂಗ್ ಕಾಂಗ್
ಸಾಗಣೆ ಮಾರ್ಗ DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 302549 pcs
ಉಲ್ಲೇಖ ಬೆಲೆ (US ಡಾಲರ್ಗಳಲ್ಲಿ)
1500 pcs
ವಿನಂತಿ ಉಲ್ಲೇಖ
  • ಕ್ಯೂಟಿ:
ಪ್ರಮಾಣಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗುರಿ ಬೆಲೆಯು ನಮಗೆ ನೀಡಿ.
  • ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ
  • ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಸರು
  • ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಹೆಸರು
  • ಇ-ಮೇಲ್
  • ಸಂದೇಶ
SC1206-R22 ನ ವಿವರಣೆಗಳು
ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ SC1206-R22 ತಯಾರಕ Bel
ಪ್ರಮಾಣ ಲಭ್ಯವಿದೆ 302549 pcs ಮಾಹಿತಿಯ ಕಾಗದ SC1206-R22.pdf
ಮಾದರಿ Wirewound ಸಹಿಷ್ಣುತೆ ±30%
ಪೂರೈಕೆದಾರ ಸಾಧನ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ - ಗಾತ್ರ / ಆಯಾಮ 0.138" L x 0.071" W (3.50mm x 1.80mm)
ಶೀಲ್ಡ್ಡಿಂಗ್ Unshielded ಸರಣಿ SC1206
ರೇಟಿಂಗ್ಗಳು - ಪ್ರಶ್ನೆ @ ಫ್ರಿಕ್ -
ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ Tape & Reel (TR) ಪ್ಯಾಕೇಜ್ / ಕೇಸ್ Nonstandard
ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಉಷ್ಣಾಂಶ -40°C ~ 125°C ಆರೋಹಿಸುವಾಗ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ Surface Mount
ತೇವಾಂಶ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆ ಮಟ್ಟ (MSL) 1 (Unlimited) ಮೆಟೀರಿಯಲ್ - ಕೋರ್ -
ಮುಕ್ತ ಸ್ಥಿತಿ / ರೋಹ್ಸ್ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಡಿ Lead free / RoHS Compliant ಇಂಡಕ್ಟನ್ಸ್ ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ - ಟೆಸ್ಟ್ 1MHz
ಇಂಡಕ್ಟನ್ಸ್ 220nH ಎತ್ತರ - ಕುಳಿತ (ಗರಿಷ್ಠ) 0.079" (2.00mm)
ಆವರ್ತನ - ಸ್ವಯಂ ಅನುರಣನ - ವಿವರವಾದ ವಿವರಣೆ 220nH Unshielded Wirewound Inductor 1.35A 140 mOhm Max Nonstandard
ಡಿಸಿ ರೆಸಿಸ್ಟೆನ್ಸ್ (ಡಿಸಿಆರ್) 140 mOhm Max ಪ್ರಸ್ತುತ ರೇಟಿಂಗ್ 1.35A
ಪ್ರಸ್ತುತ - ಶುದ್ಧತ್ವ 850mA
ಸರಕು
★ DHL / FEDEX / ಯುಪಿಎಸ್ ಮೂಲಕ ಉಚಿತ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಓವರ್ಡರ್ ಓವರ್ ಓವರ್ 1,000 ಡಾಲರ್.
FedexDHLUPSTNT
ನಂತರದ ಖಾತರಿ ಖಾತರಿ
ಸಂಬಂಧಿತ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು
ಸಂಬಂಧಿತ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು
SC1206-R12
SC1206-R12
ವಿವರಣೆ: FIXED IND 120NH 1.6A 112 MOHM
ಉಪಲಬ್ದವಿದೆ: 310178 pcs
ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: SC1206-R12.pdf
RFQ
SC120SKTRT
SC120SKTRT
ತಯಾರಕರು: Semtech
ವಿವರಣೆ: IC REG BOOST ADJ/3.3V 0.9A SOT23
ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: SC120SKTRT.pdf
RFQ
SC1206-220
SC1206-220
ವಿವರಣೆ: FIXED IND 22UH 250MA 3.9 OHM SMD
ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: SC1206-220.pdf
ವಿವರಣೆ: FIXED IND 100UH 220MA 4.55 OHM
ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: SC1210-101.pdf
ವಿವರಣೆ: FIXED IND 47UH 150MA 10.4 OHM
SC120ULTRT
SC120ULTRT
ತಯಾರಕರು: Semtech
ವಿವರಣೆ: IC REG BOOST ADJ/3.3V 0.9A 6MLPD
ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: SC120ULTRT.pdf
SC1206-2R2
SC1206-2R2
ವಿವರಣೆ: FIXED IND 2.2UH 660MA 533 MOHM
ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: SC1206-2R2.pdf
SC1210-1R0
SC1210-1R0
ವಿವರಣೆ: FIXED IND 1UH 1.25A 117 MOHM SMD
ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: SC1210-1R0.pdf
ವಿವರಣೆ: FIXED IND 1UH 780MA 364 MOHM SMD
ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: SC1206-1R0.pdf
SC1206-4R7
SC1206-4R7
ವಿವರಣೆ: FIXED IND 4.7UH 580MA 845 MOHM
ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: SC1206-4R7.pdf
SC1206-R47
SC1206-R47
ವಿವರಣೆ: FIXED IND 470NH 1.08A 210 MOHM
ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: SC1206-R47.pdf
ವಿವರಣೆ: FIXED IND 10UH 700MA 572 MOHM
ಉದ್ಯಮ ಸುದ್ದಿ
ರೋಮ್ 10 ಮೋಟಾರು ವಾಹನ ಸಿಸ್ ಮಸ್ಫೇಟ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಾನೆ
"SCT3xxxxxHR ಸರಣಿಯ ಪರಿಚಯವು ರೋಮ್ಗೆ AEC-Q101 ಅರ್ಹ ಸಿಎಸಿ ಮಸ್ಫೆಟ್ಗಳ ...
ರಂದು ಸಿ.ಸಿ. ಮೋಸ್ಫೇಟ್ಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ
ಸೆಮಿಕಂಡಕ್ಟರ್ ಆನ್ ಇವಿಗಳು, ಸೌರ ಮತ್ತು ಯುಪಿಎಸ್ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳ...
APEC: TI 15mW ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಬೈ ಮೂಲಕ ac-dc ಚಿಪ್ ಮಾಡಲು ಪಾರ್ಶ್ವವಾಗಿ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದೆ