PLF1D101MDO2
NichiconNichicon
PLF1D101MDO2 Image
ಚಿತ್ರವು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ನೋಡಿ.
ಉತ್ಪನ್ನ ಅವಲೋಕನ
ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ: PLF1D101MDO2
ತಯಾರಕ / ಬ್ರಾಂಡ್: Nichicon
ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ CAP ALUM POLY 100UF 20% 20V T/H
ಡೇಟಾಶೀಟ್ಗಳು: 1.PLF1D101MDO2.pdf2.PLF1D101MDO2.pdf
ರೋಹ್ಸ್ ಸ್ಥಿತಿ ಲೀಡ್ ಫ್ರೀ / ರೋಹ್ಸ್ ಕಾಂಪ್ಲಿಯೆಂಟ್
ಸ್ಟಾಕ್ ಕಂಡಿಶನ್ 73498 pcs stock
ರಿಂದ ಶಿಪ್ ಹಾಂಗ್ ಕಾಂಗ್
ಸಾಗಣೆ ಮಾರ್ಗ DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 73498 pcs
ಉಲ್ಲೇಖ ಬೆಲೆ (US ಡಾಲರ್ಗಳಲ್ಲಿ)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
ವಿನಂತಿ ಉಲ್ಲೇಖ
  • ಕ್ಯೂಟಿ:
ಪ್ರಮಾಣಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗುರಿ ಬೆಲೆಯು ನಮಗೆ ನೀಡಿ.
  • ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ
  • ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಸರು
  • ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಹೆಸರು
  • ಇ-ಮೇಲ್
  • ಸಂದೇಶ
PLF1D101MDO2 ನ ವಿವರಣೆಗಳು
ಭಾಗದ ಸಂಖ್ಯೆ PLF1D101MDO2 ತಯಾರಕ Nichicon
ಪ್ರಮಾಣ ಲಭ್ಯವಿದೆ 73498 pcs ಮಾಹಿತಿಯ ಕಾಗದ 1.PLF1D101MDO2.pdf2.PLF1D101MDO2.pdf
ವೋಲ್ಟೇಜ್ - ರೇಟ್ 20V ಮಾದರಿ Polymer
ಸಹಿಷ್ಣುತೆ ±20% ಮೇಲ್ಮೈ ಮೌಂಟ್ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಗಾತ್ರ -
ಗಾತ್ರ / ಆಯಾಮ 0.315" Dia (8.00mm) ಸರಣಿ PLF
ಪ್ರವಾಹ ಪ್ರಸಕ್ತ @ ಹೈ ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ 3.32A @ 100kHz ರೇಟಿಂಗ್ಗಳು -
ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ Bulk ಪ್ಯಾಕೇಜ್ / ಕೇಸ್ Radial, Can
ಇತರ ಹೆಸರುಗಳು 493-14777
PLF1D101MDO2-ND
ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಉಷ್ಣಾಂಶ -55°C ~ 105°C
ಆರೋಹಿಸುವಾಗ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ Through Hole ತೇವಾಂಶ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆ ಮಟ್ಟ (MSL) 1 (Unlimited)
ಜೀವಮಾನ @ ಟೆಂಪ್. 2000 Hrs @ 105°C ಲೀಡ್ ಸ್ಪೇಸಿಂಗ್ 0.138" (3.50mm)
ಮುಕ್ತ ಸ್ಥಿತಿ / ರೋಹ್ಸ್ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಡಿ Lead free / RoHS Compliant ಎತ್ತರ - ಕುಳಿತ (ಗರಿಷ್ಠ) 0.472" (12.00mm)
ESR (ಸಮಾನ ಸರಣಿ ಪ್ರತಿರೋಧ) 22 mOhm ವಿವರವಾದ ವಿವರಣೆ 100µF 20V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can 22 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
ಕೆಪಾಸಿಟನ್ಸ್ 100µF ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು General Purpose